Lyrics Of “Kazi Ya Msalaba” By Daddy Owen And Danny Gift

Link Press uliza
Follow Us

Link Press

Editor at uliza links
Uliza Links Team
Email :info@ulizalinks.co.ke
Phone : 0727041162
CPT HSE, Forest Road, Parklands
Link Press uliza
Follow Us

Here Is The Lyrics Of “Kazi Ya Msalaba” By Daddy Owen And Danny Gift

Verse 1

Baraka nimepokea, kwako nimetulia mimi
Nisije tumbukia kwa mambo ya dunia
Kwako nijifiche milele
Fitina zanizingira, anasa kila kona
Kwa mikono yako, niweke mtakatifu
Tokea leo hadi milele
Niwie radhi mimi, kwa makosa yote
Anipenda, anijali, anipenda

(Repeat)

Refrain:
Kazi ya msalaba,
Nimeipokea, nimekubali
Nitakusifu, nitakuimbia milele
(Repeat)

Ilikuwa ni juzi tu, mwanzo kwangu katembea
Ukapumzisha kwangu kungojea
Lakini kwako zaidi nasogea
Nishiriki nawe kwa mazoea
Zile kwako ndo napokea
Nikuone, kwangu Baba ukinitendea

Wewe ndo wangu tu, mimi na wewe tu
Nikwone kwangu ukinitendea
(Refrain)
Kazi ya msalaba,
Nimeipokea, nimekubali
Nitakusifu, nitakuimbia milele

Siri ni Yesu, Siri Ni Baba

Siri ni ye x2 siri ni yesu (Repeat)

(Refrain)
(c) African Gospel Lyrics

CONTACT US :

Email : info@ulizalinks.co.ke

call : 0727041162
%d bloggers like this: